पुणे की स्ट्रीट निर्देशिका, महाराष्ट्र - page 2
एडमिन सेंटर
- पुणे
सड़कों मेंपुणे
A
- Aradhya Ln
- ARAI Road
(service) - ARAI Road
(service) - Aranyeshwar Road
(tertiary) - Aravind Ranade Path
- ARCHANA KOHINOOR GLORY PROJECT ST.
- Ardeshir Irani Path
- Arjun Mansukhani Path
(tertiary) - Arjunrao Pawar Path
(primary) - Armament Circle
(secondary) - Arun Khetrapal Road
- Arunkumar Randhir Path
- Asal Uttar Road
(service) - Asawari Society Road
(service) - Ascend Street
(tertiary) - Ashiyana Park Lane 1
- Ashiyana Park Lane 2
- Ashok Balkavade Path
- Ashok Society Road
- Ashok Society Road
- Ashram Road
(secondary) - Athashri
(service) - Audumbar Ali
- Aundh Ravet Road
(primary) - Aundh Ravet Road
(primary) - Aundh Ravet Road
(primary) - Aundh Ravet Road
(primary) - Aundh Ravet Road
(primary) - Aundh-Baner Link Road
(secondary) - Aundh-Baner Road
- Aundh-Ravet Road
(primary) - Aundh-Ravet Road
(primary) - Aundh-Ravet Road
(primary) - Aundhe Flyover
- Aundhgaon - Aundh Dmart Road
- Aundhgaon - Aundh Dmart Road
- Auto Cluster Back Side Road
(service) - Avadhut Residency Road
अ
- अप्पासाहेब भागवत पथ
(tertiary) - अशोक पथ
उ
- उधेवाडी भैरवनाथ देऊळ वाट
(path) - उधेवाडी मनरंजन गड वाट
(path) क
- कर्वे रास्ता
(primary) - कर्वे रास्ता
(primary) ग
- गुलमोहर पथ
- गोधनेश्वर देऊळ वाट
(track) ज
- जगताप नगर गल्ली २
- जणुबाई मंदीर मार्ग
- जिजामाता रस्ता
ध
- धनंजय गाडगीळ पथ
(tertiary) न
- नारायण विष्णु धर्माधिकारी भुयारी पादचारी मार्ग
(footway) प
- पोलिसी लाईन रस्ता
फ
- फत्तेलाल पथ
- फ्लेम विद्यापीठ रास्ता
- फ्लेम विद्यापीठ रास्ता
भ
- भक्ती मार्ग
म
- मनरंजन गड वाट
(path) - मारुंजी झेंडा टेकडी वाट
(path) ल
- लकाकी रास्ता
(secondary) व
- वाकड रस्ता
(primary) - विजयसिंह यशवंतराव दाभाडे पथ
श
- शंकरराव किर्लोस्कर पथ
- श्रीवर्धन गड वाट
(path) स
- संघवी केसरी पथ
(secondary) - साचापीर स्ट्रीट
(tertiary) - सायली गार्डन रस्ता
(service) - सुरक्षा एन्क्लेव रोड
- स्नेह विहार रास्ता
(service) - स्वातंत्र्यवीर सावरकर पथ
(primary) ह
- हनुमान मार्केट लेन
- हिंजवडी झेंडा टेकडी वाट
(path) ¨
- ¨
- ¨
B
- B Lane
- Baba Bhide Bridge
(tertiary) - Baba Maharaj Sahasrabuddhe Path
(tertiary) - Babasaheb Ambedkar Bridge
(secondary) - Babasaheb Ambedkar Chowk
(primary) - Babasaheb Ambedkar Marg
(primary) - Babasaheb Ambedkar Marg
(primary) - Babasaheb Ambedkar Path
- Babasaheb Ambedkar Path
- Babasaheb Modak Path
- Baburao Baloba Bahirat (Patil) Path
- Baburao Bapuji Shelke Path
- Baburao Dagdu Kalbhor Path
- Baburao Ganpat Virkar Path
- Baburao Phule Path
(tertiary) - Baburao Sonawane Path
- Baburao Tangewale Path
- Badrinarayan Jhanvar Road
- Bail Ghat
(path) - Bajar Peth
- Bajirao Road
(trunk) - Bajirao Shripati Marg
- Bakori Road
(tertiary) - Bala Raut Path
- Bala Raut Path
- Balaji Chowk
(secondary) - Balaji Mandir Road
(tertiary)